Uncategorized

BADO TUNA NAFASI.

Hatuwezi kuacha umaskini uendelee kututesa kwa kisingizio chchote kile. Hebu vijana njoo tujadili na tupeane maarifa ya jinsi ya kujikwamua katika dimbwi hili la umaskini,
Mimi naamini vijana wakipewa taarifa sahihi na mbinu sahihi, wanaweza kutoa mchango mkubwa katika kutokomeza umaskin uliokithiri katika nchi hii ya tanzania.
Kijana mtanzania unafikiri ni kitu gani kifanyike au wafanyiwe vijana ili waweze kujikomboa kiuchumi na kulikomboa taifa letu katika janga la umaskini.

THE ROAD TOWARD EXCELLENCE IS ALWAYS UNDER CONTRUCTION

Advertisements
Standard

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s